தமிழீழ தாய் மண்ணின் விடியலுக்காய் இன்றைய நாளில் தமது இன்னுயிர்களை ஈகம் செய்த மாவீரர்களின் விபரம்.

வெள்ளி செப்டம்பர் 03, 2021

2ம் லெப்டினன்ட்

அமரோதி

கணேசமூர்த்தி அகிலா

கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2008

 

2ம் லெப்டினன்ட்

கடற்கோன்

இராஜரத்தினம் இராஜேந்திரன்

யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2008

 

2ம் லெப்டினன்ட்

துவாரகா

பசுபதி புஸ்பலதா

வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2008

 

லெப்டினன்ட்

அழகன்

மகேஸ்வரன் குபேந்திரன்

முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2008

 

போருதவிப்படை வீரர்

அசோகன்

இரத்தினம் அசோகன்

யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2007

 

போருதவிப்படை வீரர்

றீகன்

புண்ணியம் றீகன்

திருக்கேதீஸ்வரம், மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.2007

 

2ம் லெப்டினன்ட்

கதிர்வாணன்

ஆறுமுகம் ரகுநாதன்

கனகராயன்குளம், வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2007

 

கப்டன்

சுரேஸ்குமார்

ஆண்டிபிள்ளை ரவிச்சந்திரன்

5ம் வட்டாரம், துறைநீலாவணை, அம்பாறை

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

பானுகன்

கைலாயப்பிள்ளை சபாரத்தினம்

அரசடித்தீவு, கொக்கட்டிச்சோலை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

கவிதா

கணபதிப்பிள்ளை ராணி

கிரான், மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

பூமளா

நாகமுத்து நிர்மலா

புத்தூர் கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

மிதுலா

உருத்திரன் கீதா

கல்மடு, பூம்புகார், வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

ரஞ்சி

இராசேந்திரம் திலகராணி

7ம் வட்டாரம், புங்குடுதீவு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

மிருதங்கா

சிங்கராஜர் பவானி

மண்கும்பான் கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

மேகலா

கந்தசாமி சுசீலா

கொலனி, பாலையடிவெட்டை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

லட்சுமிகா

சிவப்பிரகாசம் ஜானகி

8ம் வட்டாரம், துறைநீலாவணை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

ஆனந்தி

கோபாலசிங்கம் கோமதி

வரணி வடக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

சுதர்மினா

நாகலிங்கம் விஜயலட்சுமி

கெற்பலி, மிருசுவில், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

தமிழினி

நடராசா ரஞ்சிதமலர்

கரம்பகம், மிருசுவில் கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

குணமதி

அருணாசலம் ஜெயமலர்

138ம் கட்டை, மாங்குளம், முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

கலைமகள்

கனகலிங்கம் ஜெயந்தி

செட்டிகுளம், வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

கஜேந்தி

முத்துவேல் சுவேந்தி

பாம்கொலனி, மாங்கேணி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

ரமேசா

சின்னத்தம்பி இந்திரா

வேப்பவெட்டுவான், இலுப்பையடிச்சேனை, பன்குடாவெளி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

தர்சனா

அமரசிங்கம் மேகலாதேவி

7ம் வட்டாரம், முனைக்காடு, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

வேதிகா (கிரிஜா)

ஏகாம்பரம் தங்கமுத்து

கரடியனாறு, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

குயிலினி

சின்னையா காளிதேவி

கன்னியா, திருகோணமலை

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

அபிநயா

சதாசிவம் வனிதா

பலாலி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

சோழமகள்

செல்வரத்தினம் நகுலேஸ்வரி

ஜெயந்திநகர், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

கடல்வீரன் (நாதன்)

சிவசண்முகநாதன் லோகநாதன்

சடையாளி, காரைநகர், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

சாரங்கி

தர்மகுலசேகரம் தர்மினி

பாலிநகர், வவுனிக்குளம், மல்லாவி, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

துளசி

தங்கராசா சிவப்பிரியா

கிரான், மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அபிராமி

ஞானமுத்து ரஞ்சினி

புலையவெளி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

மரகதா

சம்புநாதன் நிர்மலா

கிண்ணியடி, வாழைச்சேனை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

செவ்விழி

பாலசாமி மேகலா

பொறுகாமம், போரதீவு, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அகமதி

கந்தமுத்து கோமதி

35ம் கிராமம், மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

வாசுகி

வண்ணமணி மஞ்சுளா

மன்னம்பிட்டி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

பாமகள்

சோதிலிங்கம் சசிகலா

ஜெயந்திநகர், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

வான்மதி

மனோகரன் றெபேக்கா

திருநெல்வேலி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

தணிகைமலர்

நடேசன் ஜெயப்பிரியா

திருநெல்வேலி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

குவேனி

இலங்கநாதன் சாந்தலட்சுமி

கெருடாவில் தெற்கு, தொண்டமனாறு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அகமகள்

செல்லையா தயாநிதி

விடத்தல்பளை, மிருசுவில், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

கடல்வேங்கை

தியாகாராசா இந்திராணி

கண்டி, சிறிலங்கா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

தமிழரசி

சத்தியசீலன் நளினி

மண்டைதீவு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

சிவரூபி

சேதுராமன் சுவேந்தினி

இளவாலை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இசைவிழி

முத்துராசா சியாமளா

ஜீவநகர், இடதுகரை, முத்தையன்கட்டு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

எழில்வேணி

சென்மைக்கல் குயின்சிஜெயரூபினி

நவாலி தெற்கு, மானிப்பாய், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

மணியொளி

நாகன் மாரிமுத்து

சீனவெளி, மூதூர், திருகோணமலை

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

திகழினி

அந்தோனிமுத்து ஜெயந்திமலர்

4ம் வட்டாரம், நிலாவெளி, திருகோணமலை

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

கடல்விழி

தேவசகாயம் மேரி

அரசன்குளம், ஓமந்தை, வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

மாதவி (வைகை)

நடேசன் அனுசா

நாவற்காடு, வரணி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இசைநிலா

குமாரசாமி சித்திராதேவி

வேரவில், பூநகரி, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

பாமதி

நடராஜா சுஜாதா

திருநகர், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை கப்டன்

ராமச்சந்திரன்

வேலாயுதம் இராமச்சந்திரன்

கள்ளப்பாடு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை கப்டன்

தமிழரசன்

தெய்வநாதன் சந்திரகுமார்

பேத்தாழை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

அமலதாஸ்

அருமைநாயகம் அமலதாஸ்

சிலாவத்தை, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

சந்திரன்

கந்தசாமி சந்திரன்

கள்ளப்பாடு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

குமார்

இராசன் ராஜ்குமார்

கள்ளப்பாடு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

கரன்

கிஸ்ணசாமி குருபரன்

மீசாலை தெற்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

சுதன்

சண்முகலிங்கம் சுதர்சன்

பொலிகண்டி, வல்வெட்டித்துறை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

ராசு

காளிமுத்து ராசு

முழங்காவில், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

சிவராசா

அருணாசலம் சிவராசா

நெத்தலியாறு, தர்மபுரம், விசுவமடு, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை லெப்டினன்ட்

சந்திரன்

கணேஸ் சந்திரசேகர்

கதிரிப்பாய், அச்சுவேலி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

விஜயகுமார்

செங்கான் விஜயகுமார்

சேந்தாங்குளம், இளவாலை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

பாலன்

இராசரத்தினம் சந்திரபாலன்

உமையாள்புரம், ஆனையிறவு, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

அழகரசன்

அருணாசலம் ரஞ்சன்

கள்ளப்பாடு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

ஆனந்தன்

தர்மலிங்கம் கிஸ்ணானந்தன்

ஏழாலை மத்தி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

குமார்

சின்னத்தம்பி தேவகுமார்

வத்திராயன் தெற்கு, தாளையடி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை 2ம் லெப்டினன்ட்

சுதா

திருச்செல்வம் சுதாகரன்

தெல்லிப்பளை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை வீரவேங்கை

சிமிட்டி (ஜீவன்)

ஞானமனோகரன் மனோஜீவன்

ஏழாலை கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை வீரவேங்கை

பிரபு

இராஜேந்திரம் பிரபாகரன்

கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

சிறப்பு எல்லைப்படை வீரவேங்கை

சங்கர்

ஏழுமலை சசிக்குமார்

அக்கராயன், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

இளநிலா

தம்பையா உதயகுமாரி

கண்டாவளை, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

குறிஞ்சி

இராசதுரை கோடீஸ்வரி

காரைநகர், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

அமுதநகை

யோகேஸ்வரன் சரளாதேவி

மூளாய், பொன்னாலை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

கனிமொழி

சிவராசா சந்திரமதி

கேப்பாப்பிலவு, முள்ளியவளை, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

இந்து

ஜோசப் புவனேஸ்வரி

அச்சுவேலி தெற்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அன்புத்தமிழினி

அப்புத்துரை சகுந்தலாதேவி

ஊரத்தி, அராலி மேற்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

மணிமேகலை (சர்மிளா)

நல்லையா மேரிலுமினா

விளக்குவைத்தகுளம், ஓமந்தை, வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அறிவினி

அன்னலிங்கம் சசிரேகா

ஆனந்தநகர், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

மதனா

பாக்கியம் மேரிமெடோனா

மாதாபுரம், இரணைதீவு, பூநகரி, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

அகரத்தேன்

வெள்ளைச்சாமி சிறீதேவி

அக்கராயன், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

கலையரசி

தங்கேஸ்வரன் மாலினி

மண்டூர், மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

அருட்குமரன்

பாலசிங்கம் பாலகாண்டீபன்

பலாலி வடக்கு, வசாவிளான், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

கரன்

கிறிஸ்த்தோத்திரம் பாலநாதன்

கரம்பன் கிழக்கு, ஊர்காவற்றுறை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

இசையவன்

கந்தசாமி சிறிதரன்

மாளிகைப்பிட்டி, முருங்கன், மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

தமிழ்க்காவலன்

சீவரத்தினம் கலீஸ்ணதாஸ்

உரும்பிராய் கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

இறைமுனைவன் (அழகரசன்)

தம்பிப்பிள்ளை சுரேஸ்குமார்

5ம் குறுக்குத்தெரு, உருத்திரபுரம், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

நேரியன்

இராமலிங்கம் சுதாகரன்

பரவிப்பாஞ்சான், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

தணிகைச்செல்வன்

இம்மானுவேல்பிள்ளை தயாபரன்

குருநகர், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

சேரன்

தனசிங்கம் ரவீந்திரன்

8ம் கட்டை, முருங்கன், மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

தங்கத்தமிழன்

சூசைப்பிள்ளை ஜெயராஜ்

மணற்குடியிருப்பு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இசைமாறன்

அன்ரன் சுரேஸ்

ஊர்காவற்றுறை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

புதுமைநெஞ்சன்

திருஞானசீலன் றோகன்

வேரவில், வலைப்பாடு, பூநகரி, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

வேலரசி

யோகராசா கல்பனா

ஏழாலை வடக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

சங்கர்

அருமைநாயகம் சத்தியநாதன்

கண்டி, சிறிலங்கா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

மெய்மகள்

சித்திரவேல் ரோகிணி

நடுப்பிரபந்திடல், திருகோணமலை

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இன்பன்

சோமசுந்தரம் தயாபரன்

மட்டுவில் மேற்கு, சாவகச்சேரி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

அன்பழகி

ஆறுமுகம் ஜெயமாலினி

கிளாலி, எழுதுமட்டுவாள், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

இறையறிவு (மதீனா)

சுந்தரம் உதயகுமாரி

கரவெட்டி மேற்கு, கரவெட்டி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

பூங்கிளி

பொன்னுத்துரை சந்திரமதி

சாலம்பை, கல்மடு, வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அகமான்

தெய்வேந்திரம் நாகேஸ்வரி

அராலி மத்தி, வட்டுக்கோட்டை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

சோலைப்பூ

சந்திரசேகரம் ஞானசோதி

5ம் வட்டாரம், வேலணை கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

இன்பநிலா

ஆறுமுகம் சாந்தினிக்காதேவி

அனுராதபுரம், சிறிலங்கா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

கலைநங்கை

கோவிந்தசாமி பவழநாயகி

2ம் பகுதி, அனிஞ்சியன்குளம், மல்லாவி, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அருந்தினி

நடராசா ஜெயமாலினி

பண்டத்தரிப்பு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

தமிழ்க்கொடி

செல்லையா புனிதவதி

உரும்பிராய் கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

நவநீதா (சசி)

தியாகராசா சகாயராணி

மருதமடு, மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

அகல்விழி (செந்தா)

தவராசா அருட்செல்வி

சிலாவத்தை, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இசையரசி

கதிரவன் சுபாசினி

கோணாவளை, வசாவிளான், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

வடிவுமகள்

அந்தோனிப்பிள்ளை ஜெனோ

7ம் யூனிற், இராமநாதபுரம், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

பூமகள்

யோகராசா புஸ்பராணி

அச்செழு, நீர்வேலி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

உரவோன்

எலியாஸ் ஐக்கியஅருளன்

மாதா கிராமம், மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

வேந்தினி

வைரவநாதன் லிங்கேஸ்வரி

4ம் வட்டாரம், புங்குடுதீவு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

புகழ்மதி

பாலசிங்கம் கலைவாணி

கரப்புக்குத்தி, கனகராயன்குளம், வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

குட்டித்தேவன்

தவசி ரமேஸ்

பாலப்பாணி, மாங்குளம், முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

கனிமருதன்

மணியம் விக்கினேஸ்வரன்

வசாவிளான், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

செந்தில்வேல்

பாலசிங்கம் சுயதாஸ்

வடமராட்சி கிழக்கு, செம்பியன்பற்று, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

நிசாந்தினி

கணேஸ் ஜெயந்தினி

5ம் வட்டாரம், இரணைப்பாலை, புதுக்குடியிருப்பு, முல்லைத்தீவு

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

குட்டிமோகன்

சந்திரன் சுதர்சன்

மல்லாகம், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

பைந்தமிழன்

பேர்ச்மன் எரிக்கமில்டன்

திருநகர், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்.கேணல்

இரும்பொறை

ஆசிர்வாதம் ரமேஸ்

யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

சோழன்

இலட்சுமணன் கெங்காதரன்

அராலி தெற்கு, வட்டுக்கோட்டை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

சொற்கோ

சந்தனம் சண்முகேஸ்வரன்

கண்டாவளை, கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

ஈழவேந்தன்

நகுலேந்திரன் ஜெகதாஸ்

தெல்லிப்பளை கிழக்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

மேஜர்

செந்தூரன்

யோகராசா ராஜ்குமார்

ஆனையிறவு, உப்பளம், கிளிநொச்சி

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

கீரன்

சித்திரசேனன் சக்திவேல்

வட்டுக்கோட்டை வடக்கு, சித்தங்கேணி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

கப்டன்

சங்கர்

புண்ணியர் சத்தியேஸ்வரன்

முகாவில், இயக்கச்சி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

லெப்டினன்ட்

கயற்சேரன்

பெருமாள் விசுவநாதன்

2ம் கட்டை, பாரதிபுரம், வவுனியா

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

அன்புமாறன்

பொன்னுத்துரை உதயகுமார்

காரைநகர், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

வீரவேங்கை

இளம்பரிதி

தனபாலசிங்கம் சுதாகரன்

பளை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.2000

 

2ம் லெப்டினன்ட்

ஈழமதி

தம்பிப்பிள்ளை பவானி

தேவாபுரம், மொறக்கொட்டாஞ்சேனை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1998

 

2ம் லெப்டினன்ட்

கவிக்குயில்

சிவபாதம் அம்பிகா

புலோலி தெற்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.1997

 

கப்டன்

பூவேந்தன்

வாரித்தம்பி ஜெயக்குமார்

தாளையடி, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.1995

 

கப்டன்

செங்கண்ணன்

சிவஞானம் சிவநேசன்

கொழும்புத்துறை, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.1995

 

கடற்கரும்புலி மேஜர்

நகுலன் (தோமஸ்)

கந்தையா கிருஸ்ணதாஸ்

காரைநகர், யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.1995

 

கடற்கரும்புலி மேஜர்

கண்ணாளன்

விநாயகம் இளையதம்பி

புதுக்குடியிருப்பு, வாழைச்சேனை, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1995

 

வீரவேங்கை

ஜீவகுமார்

சித்திரவேல் உதயகுமார்

சித்தாண்டி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1995

 

2ம் லெப்டினன்ட்

விழி

நிமலேஸ்வரி சங்கரப்பிள்ளை

ஏழாலை மேற்கு, யாழ்ப்பாணம்

வீரச்சாவு: 03.09.1992

 

லெப்டினன்ட்

லக்ஸ்மன்

தியாகராசா வரதராஜன்

ஆரையம்பதி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1991

 

வீரவேங்கை

ஜேம்ஸ்

(தெரியாது)

மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1991

 

வீரவேங்கை

ஜமால்

பவித்துரை பாலசிங்கம்

பன்குடாவெளி, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1991

 

வீரவேங்கை

பாபு

ஐயம்பெருமாள் ஜெயக்குமார்

ஊறணி, காங்கேசன்துறை, யாழ்ப்பாணம்.

வீரச்சாவு: 03.09.1990

 

2ம் லெப்டினன்ட்

பெனா

கிறிஸ்தோப்பர் கிளீற்றஸ் நிர்மலன்

பெரியபண்டிவிரிச்சான், மன்னார்

வீரச்சாவு: 03.09.1990

 

வீரவேங்கை

வித்தியா

விநாயகமூர்த்தி வித்தியாதரன்

அளவெட்டி, யாழ்ப்பாணம்.

வீரச்சாவு: 03.09.1989

 

லெப்டினன்ட்

சீலன்

கணேசபிள்ளை நாகேந்திரன்

ஒட்டுமடம், யாழ்ப்பாணம்.

வீரச்சாவு: 03.09.1988

 

வீரவேங்கை

டயஸ்

கிங்ஸ்லி யேசு ராஜ்குமார்

வலையிறவு, மட்டக்களப்பு

வீரச்சாவு: 03.09.1986

 

வீரவேங்கை

வில்லியம் (நிராஜ்)

அ.சாத்வீகன்

புன்னச்சோலை, மட்டக்களப்பு.

வீரச்சாவு: 03.09.1986

 

வீரவேங்கை

தீசன்

ஜெகதீஸ்வரன்

புதூர், மட்டக்களப்பு.

வீரச்சாவு: 03.09.1986

 

லெப்டினன்ட்

சுதர்சன்

வைத்திலிங்கம் ஜீவானந்தன்

புன்னாலைக்கட்டுவன் தெற்கு, யாழ்ப்பாணம்.

வீரச்சாவு: 03.09.1986

 

வீரவேங்கை

குயிலன்

இராசரத்தினம் ரவீந்திரன்

நாவலடி, அல்வாய், பருத்தித்துறை, யாழ்ப்பாணம்.

வீரச்சாவு: 03.09.1986